![](https://www.namong.go.th/wp-content/uploads/2022/05/16683833_1847712555469166_7320167274632180701_n-680x340.jpg)
ขอเชิญอาสาสมัครปศุสัตว์ตำบลนาม่อง ผู้นำชุมชนและประชาชนที่สนใจเข้าร่วมฟื้นฟูและพัฒนาศักยภาพในการควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า ในวันที่ 9 เมษายน 2564 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลนาม่อง และกิจกรรมรณรงค์ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้าและทำหมันสัตว์ ในวันที่ 20 เมษายน 2564 ณ ศาลาวัดโพธิสมพร บ้านโพนงาม หมู่ที่ 5 ภายใต้แผนยุทธศาสตร์การดำเนินโครงการ”สัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัยจากโรคพิษสุนัขบ้า ตามพระปณิธาน ศาสตราจารย์ ดร. สมเด็นเจ้าฟ้าฯ กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี” ประจำปีงบประมาณ 2564 เทศบาลตำบลนาม่อง อำเภอกุดบาก จังหวัดสกลนคร