![](https://www.namong.go.th/wp-content/uploads/2022/05/16683833_1847712555469166_7320167274632180701_n-680x340.jpg)
ขอเชิญอาสาสมัครปศุสัตว์ตำบลนาม่อง ผู้นำชุมชน ประชาชนที่สนใจ เข้าร่วมอบรมฟื้นฟูและพัฒนาศักยภาพในการควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า ในวันที่ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2563 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลนาม่อง และ กิจกรรมรณรงค์ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้าและทำหมันสัตว์ ในวันที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2563 ณ ศาลาเอนกประสงค์บ้านหนองสะไน หมู่ที่ 14 ภายใต้แผนยุทธศาสตร์การดำเนินโครงการ “สัตว์ปลอโรค คนปลอดภัยจากโรคพิษสุนัขบ้าน ตามพระปณิธาน ศาสตราจารย์ ดร.สมเด็จเจ้าฟ้าฯ กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี” ประจำปีงบประมาณ 2563 เทศบาลจำบลนาม่อง อำเภอกุดบาก จังหวัดสกลนคร